Bayanan Samfur na asali
Harsashi: PC, PA66
Ikon sauyawa: Babban maɓallin tura wuta ɗaya + maɓallin sarrafa zafin jiki ɗaya
Nau'in nuni: Nunin haske na LED, 3 zazzabi blue LED fitilu +1 farar baturi mai nuna alama Power ON Yanayin: babban ƙarfin turawa zuwa "a kunne" (ƙarar ƙara), dogon latsa maɓallin sarrafa zafin jiki na 2S
Nunin farawa: Bayan farawa, alamar 210 ° C / 41O ° F yana ƙyalli har sai zafin jiki ya kai kuma ya tsaya a kunne.
Yanayin Rufewa: DOGON LATSA 2S Maɓallin samar da wutar lantarki don rufewa (BEEP), KO kai tsaye kunna babban wutar lantarkin turawa zuwa "KASHE"
Yanayin zafin jiki: Akwai jeri uku don samfurin: 410 ℉-375 ℉ -340 ℉ don Fahrenheit, 210 ℃-190 ℃-170 ℃ na Celsius;
Nau'in jikin dumama: PTC
Girman bututu mai zafi: 100 * 25mm
Ikon baturi: biyu 18650 ƙayyadaddun 2500mA Lokacin caji: 2 hours
Yanayin zafin jiki: 410 ℉/210 ℃(+0/-20℃)375℉/190℃, 340℉/170℃,±10℃
Yin cajin wutar lantarki: 5V
Wutar lantarki mai aiki: 7.4W
Bukatun hawan zafin jiki: 60S: 125 ℃ sama da rayuwar sabis: game da hawan keke 500
Takamaiman Bayani
【Kiyaye ku cikin farin ciki da lafiya】: Yin amfani da yumbu mai ƙyalli na iya rage lalacewar zafi da haɓaka lafiya da gashi mai sheki.
【Sauki don amfani, šaukuwa】: An ƙera na'urar don aiki akan 100 ~ 240V AC na duniya, dacewa don amfani a ƙasashe daban-daban, mai sauƙin tafiya.
【Rapid dumama, uku block zafin jiki tsari】 :PTC akai zazzabi dumama sauri, uku block zazzabi daidaitawa, rage your gashi style lokaci, kowane style ka cancanci a yi.
【Super Security】: Kulle Auto & Kulle Auto & Kariyar Tsaro - Na'urar tana kulle ta atomatik bayan an kai ga zafin jiki, kuma tana kashe ta atomatik idan ba a yi amfani da ita na mintuna 60 ba, yana tabbatar da amincin ku da gidan ku.
【Super Reliability】: Haɓakawa kyauta zuwa cikakken garantin maye - muna ɗaukar ku kamar dangi, don haka muna muku farin ciki 100%!Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu kuma ƙwararrun ma'aikatanmu za su kasance a sabis ɗin ku.